Our Home - 8C8 - T.H.C.S Chu Văn An
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

8C8 Forever

You are not connected. Please login or register

Ngọn gió yêu thương !~

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Ngọn gió yêu thương !~ Empty Ngọn gió yêu thương !~ Fri May 14, 2010 3:14 pm

Zin.onl_hp996

Zin.onl_hp996

Nếu một ngày nào đó, anh vô tình thấy giọt nước mắt em lăn trên má, nhưng anh lại ko thể đưa tay ra lau cho em dù đang ở ngay gần em, thì có thể , giữa chúng ta đã có 1 khoảng cách vô hình .. Và Ngọn gió yêu thương sẽ nhắc em nuốt ngược nước mắt vào trong, để em ko nhìn thấy ánh mắt anh tuyệt vọng vì ko thể làm rỳ cho em !

Nếu một ngày nào đó, mọi kỉ niệm tràn về khiến anh nhận ra rằng mọi thứ anh dành cho em vẫn còn thiết tha cháy bỏng đến khắc khoải, thì biết đâu, đó là lúc em ko thể trở về bên anh được nữa.

Nếu một ngày nào đó, anh bỗng nhớ lắm nụ cười em vô lo, nhẹ nhõm và trong veo, nhớ khuôn mặt em bừng sáng khi anh ở bên, thì anh hãy nhớ rằng, ngọn gió yêu thương trở về để nhắc anh 1 điều: Anh muốn được làm em vui, anh hạnh phúc khi thấy em cười biết bao!

Nếu một ngày nào đó, người đàn ông trong anh bỗng muốn bật khóc vì bất cứ chuyện j, thì nghĩa là khi ấy, ngọn gió yêu thương sẽ thổi mát qua anh, nhắc anh nhớ rằng : Có một vài lần, anh bình yên tựa vào vai em, cho những giọt nước mắt rơi ra từ khoé mắt anh không còn mặn chát ; nhắc anh nhớ rằng : dù em bé nhỏ nhưng vẫn có thể dang rộng vòng tay để ôm chặt lấy anh! :)

Nếu một ngày nào đó, trên con đường anh đi, anh bỗng thấy lạnh từ phía sau mình dù trời ko mưa, thì khi ấy, là ngọn gió yêu thương đang thổi ngang qua , nhắc anh rằng : em đã không còn ngồi phía sau anh, ôm lấy lưng anh đầy tin cậy.

Nếu một ngày nào đó, có thể ngay sáng mai thôi, anh thức dậy, thấy mọi thứ vẫn yên ổn, vẫn thấy em với nụ cười thường ngày, thấy mọi việc bình thường như bao ngày qua vẫn thế, có thể gặp ai đó giống em nhưg ko làm anh giật mình, có thể đi ngang qua nơi hẹn cũ nhưng ko làm anh thảng thốt, có thể thấy rất nhiều thứ quen thuộc khác nữa ...., thì anh sẽ chẳng nhận ra em đang ở ngay cạnh anh, quý gía đối với anh đến thế nào! :)

Em muốn làm một ngọn gió yêu thương, hiện diện bên anh, thấy trong mắt anh luôn có bóng hình em, để em hạnh phúc với chính mình, rằng : có 1 thời, em là ngọn gió yêu thương ở trong anh! :)

Nếu một ngày nào đó, anh nhận ra em đã đi đến 1 nơi khác – nơi ko anh, ko kỷ niệm, thì cũng lúc ấy, ngọn gió yêu thương sẽ trở về, sẽ nhắc anh rằng : em vẫn còn yêu anh biết bao nhiêu !

Ngọn gió yêu thương .... , gửi một góc nhỏ tâm hồn !~

gửi một khoảng trời đẹp đẽ ngày xưa

2Ngọn gió yêu thương !~ Empty Re: Ngọn gió yêu thương !~ Fri May 14, 2010 5:29 pm

trung196

trung196
-¤♥Cuber Huyền Thoại♥¤-
-¤♥Cuber Huyền Thoại♥¤-

Cũng tạm tks phát........

http://www.rubikvn.org

3Ngọn gió yêu thương !~ Empty Re: Ngọn gió yêu thương !~ Fri May 14, 2010 6:45 pm

winiethepooh57

Nguyễn Huỳnh Hương
Nguyễn Huỳnh Hương

trời sao tự dưng linh có hứng vs mấy thứ này thế bb3

4Ngọn gió yêu thương !~ Empty Re: Ngọn gió yêu thương !~ Sun May 16, 2010 1:28 pm

Mr.Bee

Mr.Bee
Tổng Đài Chém Gió
Tổng Đài Chém Gió

chắc là tự dưng nổi hứng

5Ngọn gió yêu thương !~ Empty Re: Ngọn gió yêu thương !~ Thu May 20, 2010 2:59 pm

Zin.onl_hp996

Zin.onl_hp996

kệ L
L chỉ có hứng vs mấy thứ này thôi ;))

6Ngọn gió yêu thương !~ Empty Re: Ngọn gió yêu thương !~ Thu May 20, 2010 8:42 pm

Mr.Bee

Mr.Bee
Tổng Đài Chém Gió
Tổng Đài Chém Gió

Zin.onl_hp996 đã viết:kệ L
L chỉ có hứng vs mấy thứ này thôi ;))

ý j vậy
thế thứ khác là j Ngọn gió yêu thương !~ 159300

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]